Latin America Bank Card Kínverska Chip

Xinhua fréttastofa blaðamaður Zhao Yan Chen Weihua


"Fyrirgefðu, ekki er hægt að færa inn bankakortið þitt." "Fyrirgefðu, ekki er hægt að færa inn símann þinn." A verksmiðju stjórnun svo strangur? Það er rétt vegna þess að það er verksmiðja sem sérhæfir sig í að framleiða upplýsingaöryggisvörur eins og bankakort og farsímakort. Mörg flísarkort, farsímakort og umferðarkort notuð af íbúum í Suður-Ameríku, þar á meðal Brasilíu, eru framleiddar hér. Eignarhaldsfélag þessa verksmiðju er einkafyrirtæki frá Kína.

Á undanförnum árum hefur fjármálasamstarfið milli Kína og Latin Ameríku blómstrað. Kínverska bankinn og iðnaðar- og viðskiptabanki Kína hafa tekist að taka rætur í Brasilíu og jafnvel fleiri löndum í Latin Ameríku og verða vögglararnir í takt við fjármálasamstarfið milli Kína og Suður-Ameríku. Echoing þetta, korthafar Kína eru að fylgjast með þróun tímanna og grabbing mörkuðum í Suður-Ameríku.

Með rúmlega milljón íbúa í Brasilíu, getur þú séð brasilíska fána sem fljúga öxl til öxl við kínverska þjóðgarðinn. Brasilíski fyrirtækið InterContinental, sem stjórnað er af Beijing Catch Data Corp., er staðsett í þessari litlu bæ sem heitir eftir fyrrum forseti Brasilíu.

Í vel stjórnaðri verkstæði er hægt að sjá kort gefið út af helstu brasilískum bönkum, svo sem Seðlabankans Brasilíu og Brasov banka, auk bankakorta í löndum eins og Perú og Panama, Carrefour innkaupakort, meðlimir Metropolitan Insurance Stofnanir Card og svo framvegis. Spilin eru gerð hér, prentuð, þjappað og sett upp á hágæða fagpappír flutt frá Kína. Spilin eru síðan send til félagsins þar sem persónulegar upplýsingar félagsins eru skráðar á verksmiðju fyrirtækisins í Sao Paulo eða í því landi þar sem það er sent til neytenda.

Bankakort framleiðslu í Suður-Ameríku er sess markaði, með ekki meira en 10 Latin American-eigandi framleiðendum. Framleiðandi framkvæmdastjóri InterCorca, Massio Moreira, sagði að fyrirtækið hafi verið stofnað árið 1999 með leyfi fyrir alþjóðlegum kreditkortum, svo sem Visa, MasterCard og American Express, með núverandi framleiðslugetu 150.000 eintök á mánuði. Það eru einnig fjarskiptaspjöld, samgöngukort og innkaupakortstæki, þar á meðal Ólympíuleikvangurinn sem er hollur umferðarkort í fyrra. Rio Olympic Games er framleitt af Interweave.

Sem klár kort og upplýsingaöryggisfyrirtæki eru 11 skrifstofur um allan heim. Í fyrsta lagi hélt Brasilía vöruframboð í Brasilíu árið 2014 og keypti síðan 57% Intercontinental árið 2016 sem eignarhaldsfélag. Á þessari stundu, auk kerfis framleiðslustöðvarinnar, hefur fyrirtækið einnig persónulega skírteinafyrirtæki í Sao Paulo og ætlar að koma með meiri kínversku leiðandi upplýsingaöryggitækni á latínu-Ameríku.

"Við erum mjög bullish á Brazilian markaðnum, með meira en 200 milljónir manna í sjálfu sér og öllu Latin Ameríku svæðinu og við skiljum að á sviði greiðsluöryggis og viðskipta öryggisafurða, Suður-Ameríku og Asíu. Það eru enn nokkrar bilanir á milli þeim. Ég tel að útibúið í Brasilíu getur hjálpað til við að bæta greiðslu- og upplýsingaöryggismarkaðinn í Suður-Ameríku sem aðallega er staðsett í Brasilíu. "